26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

साळशी येथील अरविंद माळवदे यांचे निधन.

- Advertisement -
- Advertisement -

शिरगांव | प्रतिनिधी : देवगड तालुक्यातील साळशी येथील रहिवाशी श्री. अरविंद विठोबा माळवदे( ६९ वर्षे ) यांचे ८ जून रोजी अल्पशा आजाराने निधन झाले. त्यांच्या पश्चात पत्नी, तीन मुलगे, ३ मुली, सुन, जावई, २ भाऊ,१ बहिण, पुतणे, नातवंडे असा परिवार आहे

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

शिरगांव | प्रतिनिधी : देवगड तालुक्यातील साळशी येथील रहिवाशी श्री. अरविंद विठोबा माळवदे( ६९ वर्षे ) यांचे ८ जून रोजी अल्पशा आजाराने निधन झाले. त्यांच्या पश्चात पत्नी, तीन मुलगे, ३ मुली, सुन, जावई, २ भाऊ,१ बहिण, पुतणे, नातवंडे असा परिवार आहे

error: Content is protected !!