26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

साळशी येथील हरिश उर्फ आप्पा पारधी यांचे निधन.

- Advertisement -
- Advertisement -

शिरगांव | प्रतिनिधी : देवगड तालुक्यातील साळशी – घाडीवाडी येथील रहिवाशी हरीश उर्फ आप्पा विश्वनाथ पारधी ( ४२ ) यांचे गुरुवारी १३ जून रोजी रात्री ९ वाजता अल्पशा आजाराने निधन झाले. त्यांच्या पश्चात पत्नी, एक मुलगा, एक भाऊ, दोन विवाहित बहिण, भावजय, पुतणे, पुतण्या असा परिवार आहे.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

शिरगांव | प्रतिनिधी : देवगड तालुक्यातील साळशी - घाडीवाडी येथील रहिवाशी हरीश उर्फ आप्पा विश्वनाथ पारधी ( ४२ ) यांचे गुरुवारी १३ जून रोजी रात्री ९ वाजता अल्पशा आजाराने निधन झाले. त्यांच्या पश्चात पत्नी, एक मुलगा, एक भाऊ, दोन विवाहित बहिण, भावजय, पुतणे, पुतण्या असा परिवार आहे.

error: Content is protected !!