26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

चाफेड – भोगलेवाडी येथील ज्येष्ठ नागरिक अनुराधा राणे यांचे निधन.

- Advertisement -
- Advertisement -

शिरगांव | संतोष साळसकर : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील
देवगड तालुक्यातल्या चाफेड भोगलेवाडी येथील रहिवाशी ज्येष्ठ नागरिक अनुराधा विष्णू राणे ( वय ७३ वर्षे ) यांचे बुधवार दि. १५ मे रोजी रात्री १२.०५ वाजता अल्पशा आजाराने मुंबई, अंधेरी येथे निधन झाले. त्यांच्या पश्चात एक विवाहित मुलगा, सून, मुली, जावई, नातवंडे असा मोठा परिवार आहे. महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे उपाध्यक्ष तथा अंधेरी पश्चिम येथील उपविभागीय अध्यक्ष किशोर राणे यांच्या त्या मातोश्री होत्या.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

शिरगांव | संतोष साळसकर : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील
देवगड तालुक्यातल्या चाफेड भोगलेवाडी येथील रहिवाशी ज्येष्ठ नागरिक अनुराधा विष्णू राणे ( वय ७३ वर्षे ) यांचे बुधवार दि. १५ मे रोजी रात्री १२.०५ वाजता अल्पशा आजाराने मुंबई, अंधेरी येथे निधन झाले. त्यांच्या पश्चात एक विवाहित मुलगा, सून, मुली, जावई, नातवंडे असा मोठा परिवार आहे. महाराष्ट्र नवनिर्माण सेनेचे उपाध्यक्ष तथा अंधेरी पश्चिम येथील उपविभागीय अध्यक्ष किशोर राणे यांच्या त्या मातोश्री होत्या.

error: Content is protected !!