26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

वडाचापाट येथे २७ पासून क्रिकेट स्पर्धा.

- Advertisement -
- Advertisement -

मसुरे | प्रतिनिधी : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील वडाचापाट येथील नवतरुण मित्रमंडळातर्फे पाताडेवाडी, ब्राह्मणवाडी येथे अंडरआर्म बॉक्स लॉक हॅण्ड नाईट क्रिकेट स्पर्धा २७ ते २९ एप्रिल या कालावधीत होणार आहे. २७ एप्रिल रोजी एक गांव एक संघ, तर २८ व २९ रोजी खुली क्रिकेट स्पर्धा होणार आहे. विजेत्या संघाला अनुक्रमे ८०२४, ४०२४, २०२४ रुपये व चषक तसेच उत्कृष्ट फलंदाज, गोलंदाज, क्षेत्ररक्षक, सामनावीर अशी पारितोषिके देण्यात येणार आहेत.

अधिक माहितीसाठी सचिन पाताडे – ९५०५४९७५३६, दिनेश चव्हाण यांच्याशी संपर्क साधावा अशी माहिती देण्यात आली आहे.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

मसुरे | प्रतिनिधी : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील वडाचापाट येथील नवतरुण मित्रमंडळातर्फे पाताडेवाडी, ब्राह्मणवाडी येथे अंडरआर्म बॉक्स लॉक हॅण्ड नाईट क्रिकेट स्पर्धा २७ ते २९ एप्रिल या कालावधीत होणार आहे. २७ एप्रिल रोजी एक गांव एक संघ, तर २८ व २९ रोजी खुली क्रिकेट स्पर्धा होणार आहे. विजेत्या संघाला अनुक्रमे ८०२४, ४०२४, २०२४ रुपये व चषक तसेच उत्कृष्ट फलंदाज, गोलंदाज, क्षेत्ररक्षक, सामनावीर अशी पारितोषिके देण्यात येणार आहेत.

अधिक माहितीसाठी सचिन पाताडे - ९५०५४९७५३६, दिनेश चव्हाण यांच्याशी संपर्क साधावा अशी माहिती देण्यात आली आहे.

error: Content is protected !!