26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

शिवडाव माध्यमिक विद्यालयाचे मुख्याध्यापक श्री. राजेश वाळके कालवश.

- Advertisement -
- Advertisement -

कणकवली | प्रतिनिधी : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील कणकवली तालुक्यातल्या शिवडाव माध्यमिक विद्यालयाचे मुख्याध्यापक श्री. राजेश भालचंद्र वाळके ( वय ५२ रा. शिवडाव मांगरवाडी.) यांचे शनिवारी रात्री ह्रदयविकाराच्या धक्क्याने निधन झाले.

दिवंगत श्री. राजेश वाळके हे शिस्तप्रीय तसेच कलाप्रीय आणि मनमिळावू होते. त्यांच्या निधनाने शिवडाव गावासह परिसरात शोककळा पसरली आहे. विद्यार्थी वर्गातून त्यांच्या निधनामुळे शोक व्यक्त होत आहे. त्यांच्या पश्चात पत्नी, मुलगा, पुतण्या, विवाहित दोन पुतणी, भावजय असा मोठा परिवार आहे.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

कणकवली | प्रतिनिधी : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील कणकवली तालुक्यातल्या शिवडाव माध्यमिक विद्यालयाचे मुख्याध्यापक श्री. राजेश भालचंद्र वाळके ( वय ५२ रा. शिवडाव मांगरवाडी.) यांचे शनिवारी रात्री ह्रदयविकाराच्या धक्क्याने निधन झाले.

दिवंगत श्री. राजेश वाळके हे शिस्तप्रीय तसेच कलाप्रीय आणि मनमिळावू होते. त्यांच्या निधनाने शिवडाव गावासह परिसरात शोककळा पसरली आहे. विद्यार्थी वर्गातून त्यांच्या निधनामुळे शोक व्यक्त होत आहे. त्यांच्या पश्चात पत्नी, मुलगा, पुतण्या, विवाहित दोन पुतणी, भावजय असा मोठा परिवार आहे.

error: Content is protected !!