26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

आंगणेवाडी सुपुत्र सुधा आंगणे, संदीप राऊत यांनी स्वीकारला एल अँड टी युनिटचा कार्यभार ;

- Advertisement -
- Advertisement -

मसुरे | प्रतिनिधी : आंगणेवाडीचे सुपुत्र भारतीय कामगार सेना चिटणीस सुधा आंगणे आणि चिटणीस संदीप राऊत यांनी एल ॲण्ड टी युनिटचा कार्यभार नुकताच स्वीकारला. यावेळी युनिट कमिटीतर्फे सरचिटणीस यशवंत सावंत, उपाध्यक्ष विनायक नलावडे, खजिनदार कृष्णकांत कदम, सहसचिव अमोल शिळीमकर, सहसचिव प्रवीण मोरे यांनी स्वागत करून पुढील वाटचालीसाठी त्यांना शुभेच्छा दिल्या.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

मसुरे | प्रतिनिधी : आंगणेवाडीचे सुपुत्र भारतीय कामगार सेना चिटणीस सुधा आंगणे आणि चिटणीस संदीप राऊत यांनी एल ॲण्ड टी युनिटचा कार्यभार नुकताच स्वीकारला. यावेळी युनिट कमिटीतर्फे सरचिटणीस यशवंत सावंत, उपाध्यक्ष विनायक नलावडे, खजिनदार कृष्णकांत कदम, सहसचिव अमोल शिळीमकर, सहसचिव प्रवीण मोरे यांनी स्वागत करून पुढील वाटचालीसाठी त्यांना शुभेच्छा दिल्या.

error: Content is protected !!