26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

मालवण तालुक्यात हिंदुहृदय सम्राट शिवसेना प्रमुख स्व. बाळासाहेब ठाकरे यांच्या ९८ व्या जयंती निमित्त सामाजिक, शैक्षणिक व आरोग्य विषयक उपक्रमांचे आयोजन : शिवसेना ( उ बा ठा ) तालुकाप्रमुख हरी खोबरेकर.

- Advertisement -
- Advertisement -

तालुका प्रमुख हरी खोबरेकर व शहर प्रमुख पृथ्वीराज उर्फ बाबी जोगी यांचे रक्तदान शिबिरातील सहभागासाठी शिवसैनिक व दातृत्वशिल रक्तदात्या नागरीकांना शिवसेनेच्या वतीने विशेष आवाहन.

मालवण | सुयोग पंडित : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील मालवण तालुका शिवसेना ( उद्धव बाळासाहेब ठाकरे प्रणित ) तालुका प्रमुख व माजी जि प सदस्य हरी खोबरेकर यांनी, हिंदुहृदय सम्राट शिवसेना प्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या व्या जयंती निमित्त २३ जानेवारीला होत आहे मालवण तालुका शिवसेना उद्धव बाळासाहेब ठाकरे पक्षाच्या वतीने तालुक्यात ९८ सामाजिक, शैक्षणिक व आरोग्य विषयक उपक्रम राबवले जाणार आहेत अशी माहिती दिली आहे.

शिवसेना ( उद्धव बाळासाहेब ठाकरे ) तालुका प्रमुख हरी खोबरेकर.

हिंदूहृदयसम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांच्या जयंती उपक्रमांचा आरंभ मालवण येथील रक्तदान शिबिराने होणार आहे.

शिवसेना ( उद्धव बाळासाहेब ठाकरे ) शहर प्रमुख पृथ्वीराज उर्फ बाबी जोगी. ( मालवण शहर )

मालवण येथील माजी नगरसेवक व शिवसैनिक (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे) लीलाधर पराडकर व आतु फर्नांडिस यांच्या स्मरणार्थ शिवसेना उध्दव बाळासाहेब ठाकरे मालवण यांच्या वतीने १८ जानेवारीला भव्य रक्तदान शिबीर मामा वरेरकर नाट्यगृह येथे सकाळी ८ ते ११ या वेळेत संपन्न होईल. शिवसैनिक, युवासैनिक, महिला आघाडी सदस्य व युवती सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी आणि दातृत्वशील रक्तदाते नागरीक यांनी उपस्थित राहावे असे विशेष आवाहन मालवण तालुका प्रमुख हरी खोबरेकर, शहर प्रमुख पृथ्वीराज उर्फ बाबी जोगी यांनी केले आहे.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

तालुका प्रमुख हरी खोबरेकर व शहर प्रमुख पृथ्वीराज उर्फ बाबी जोगी यांचे रक्तदान शिबिरातील सहभागासाठी शिवसैनिक व दातृत्वशिल रक्तदात्या नागरीकांना शिवसेनेच्या वतीने विशेष आवाहन.

मालवण | सुयोग पंडित : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील मालवण तालुका शिवसेना ( उद्धव बाळासाहेब ठाकरे प्रणित ) तालुका प्रमुख व माजी जि प सदस्य हरी खोबरेकर यांनी, हिंदुहृदय सम्राट शिवसेना प्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांच्या व्या जयंती निमित्त २३ जानेवारीला होत आहे मालवण तालुका शिवसेना उद्धव बाळासाहेब ठाकरे पक्षाच्या वतीने तालुक्यात ९८ सामाजिक, शैक्षणिक व आरोग्य विषयक उपक्रम राबवले जाणार आहेत अशी माहिती दिली आहे.

शिवसेना ( उद्धव बाळासाहेब ठाकरे ) तालुका प्रमुख हरी खोबरेकर.

हिंदूहृदयसम्राट बाळासाहेब ठाकरे यांच्या जयंती उपक्रमांचा आरंभ मालवण येथील रक्तदान शिबिराने होणार आहे.

शिवसेना ( उद्धव बाळासाहेब ठाकरे ) शहर प्रमुख पृथ्वीराज उर्फ बाबी जोगी. ( मालवण शहर )

मालवण येथील माजी नगरसेवक व शिवसैनिक (उद्धव बाळासाहेब ठाकरे) लीलाधर पराडकर व आतु फर्नांडिस यांच्या स्मरणार्थ शिवसेना उध्दव बाळासाहेब ठाकरे मालवण यांच्या वतीने १८ जानेवारीला भव्य रक्तदान शिबीर मामा वरेरकर नाट्यगृह येथे सकाळी ८ ते ११ या वेळेत संपन्न होईल. शिवसैनिक, युवासैनिक, महिला आघाडी सदस्य व युवती सेनेच्या कार्यकर्त्यांनी आणि दातृत्वशील रक्तदाते नागरीक यांनी उपस्थित राहावे असे विशेष आवाहन मालवण तालुका प्रमुख हरी खोबरेकर, शहर प्रमुख पृथ्वीराज उर्फ बाबी जोगी यांनी केले आहे.

error: Content is protected !!