26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

शिरवल येथील सामाजिक कार्यकर्ते श्री. दिगंबर पांचाळ कालवश.

- Advertisement -
- Advertisement -

कणकवली | ब्यूरो न्यूज : कणकवली तालुक्यातील शिरवल सुतारवाडी येथील रहिवासी तथा‌ सामाजिक कार्यकर्ते श्री. दिगंबर धोंडु पांचाळ वय (६५ वर्षे) यांचे गुरुवारी १८ एप्रिल रोजी पहाटे ४ वाजता शिरवल येथील निवासस्थानी हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले.

दिगंबर पांचाळ हे उत्तम पेंटर होते. शिरवल गावचे शिवसेना शाखा प्रमुख पद त्यांनी भूषविले होते. शिरवल गावच्या सामाजिक, धार्मिक कार्यक्रमांमध्ये त्यांचे मोठे योगदान होते. गावच्या शैक्षणिक, सांस्कृतिक, सामाजिक, धार्मिक कार्यक्रमात त्यांचे भरीव योगदान राहिले आहे. त्यांच्या जाण्याने शिरवल गावातून शोक व्यक्त होत आहे. त्यांच्या पश्चात पत्नी,तीन मुलगे,सुना,एक विवाहित मुलगी, जावई, भाऊ,भावजय, पुतणे पुतणी, नातवंडे असा मोठा परिवार आहे.

शिरवल येथील स्मशानभूमीत त्यांच्या पार्थिवावर गुरुवारी सायंकाळी शोकाकुल वातावरणात अंत्यसंस्कार करण्यात आले.यावेळी शिरवल गावातील आणि कणकवली तालुक्यातील ग्रामस्थ मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

कणकवली | ब्यूरो न्यूज : कणकवली तालुक्यातील शिरवल सुतारवाडी येथील रहिवासी तथा‌ सामाजिक कार्यकर्ते श्री. दिगंबर धोंडु पांचाळ वय (६५ वर्षे) यांचे गुरुवारी १८ एप्रिल रोजी पहाटे ४ वाजता शिरवल येथील निवासस्थानी हृदयविकाराच्या झटक्याने निधन झाले.

दिगंबर पांचाळ हे उत्तम पेंटर होते. शिरवल गावचे शिवसेना शाखा प्रमुख पद त्यांनी भूषविले होते. शिरवल गावच्या सामाजिक, धार्मिक कार्यक्रमांमध्ये त्यांचे मोठे योगदान होते. गावच्या शैक्षणिक, सांस्कृतिक, सामाजिक, धार्मिक कार्यक्रमात त्यांचे भरीव योगदान राहिले आहे. त्यांच्या जाण्याने शिरवल गावातून शोक व्यक्त होत आहे. त्यांच्या पश्चात पत्नी,तीन मुलगे,सुना,एक विवाहित मुलगी, जावई, भाऊ,भावजय, पुतणे पुतणी, नातवंडे असा मोठा परिवार आहे.

शिरवल येथील स्मशानभूमीत त्यांच्या पार्थिवावर गुरुवारी सायंकाळी शोकाकुल वातावरणात अंत्यसंस्कार करण्यात आले.यावेळी शिरवल गावातील आणि कणकवली तालुक्यातील ग्रामस्थ मोठ्या संख्येने उपस्थित होते.

error: Content is protected !!