26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

मसुरे मागवणे येथील सुनिता दुखंडे यांचे निधन.

- Advertisement -
- Advertisement -

मसुरे | प्रतिनिधी : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील मालवण तालुक्यातल्या मसुरे मागवणे येथील रहिवासी सुनिता सिताराम दुखंडे (वय ६७ वर्षे) यांचे नुकतेच मुंबई येथे निधन झाले. त्यांच्या पश्चात पती, दोन मुली, एक मुलगा, सून, जावई, नातवंडे असा मोठा परिवार आहे. मसुरे येथील क्रिकेटपटू सुनील दुखंडे आणि येथील आशा स्वयंसेविका सौ सिद्धी वंजारे यांच्या त्या आई होत. तसेच येथील रिक्षा व्यवसायिक व युवा समाजसेवक महेश (मयू) वंजारे यांच्या त्या सासू होत.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

मसुरे | प्रतिनिधी : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील मालवण तालुक्यातल्या मसुरे मागवणे येथील रहिवासी सुनिता सिताराम दुखंडे (वय ६७ वर्षे) यांचे नुकतेच मुंबई येथे निधन झाले. त्यांच्या पश्चात पती, दोन मुली, एक मुलगा, सून, जावई, नातवंडे असा मोठा परिवार आहे. मसुरे येथील क्रिकेटपटू सुनील दुखंडे आणि येथील आशा स्वयंसेविका सौ सिद्धी वंजारे यांच्या त्या आई होत. तसेच येथील रिक्षा व्यवसायिक व युवा समाजसेवक महेश (मयू) वंजारे यांच्या त्या सासू होत.

error: Content is protected !!