26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

मसुरेत मुरघास मशीनचे उद्या उदघाटन.

- Advertisement -
- Advertisement -

मसुरे | प्रतिनिधी : पावणाई देवी महिला दुग्ध उत्पादक सहकारी संस्था मसुरे बांदिवडे यांनी नवीन खरेदी केलेल्या मुरघास मशीनचे उदघाटन उद्या १३ मार्चला दुपारी ३.३० वाजता होणार आहे. हा उदघाटन कार्यक्रम भगीरथ प्रतिष्ठानचे डॉ प्रसाद देवधर यांच्या हस्ते होत असून सर्वांनी उपस्थित राहण्याचे आवाहन संस्था अध्यक्ष सौ. अलका विश्वास साठे आणि देऊळवाडा मसुरे वि. का. स. सोसायटी अध्यक्ष डॉ. विश्वास साठे यांनी केले आहे.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

मसुरे | प्रतिनिधी : पावणाई देवी महिला दुग्ध उत्पादक सहकारी संस्था मसुरे बांदिवडे यांनी नवीन खरेदी केलेल्या मुरघास मशीनचे उदघाटन उद्या १३ मार्चला दुपारी ३.३० वाजता होणार आहे. हा उदघाटन कार्यक्रम भगीरथ प्रतिष्ठानचे डॉ प्रसाद देवधर यांच्या हस्ते होत असून सर्वांनी उपस्थित राहण्याचे आवाहन संस्था अध्यक्ष सौ. अलका विश्वास साठे आणि देऊळवाडा मसुरे वि. का. स. सोसायटी अध्यक्ष डॉ. विश्वास साठे यांनी केले आहे.

error: Content is protected !!