26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

जामसंडेत दुकानाला भीषण आग ; लाखो रुपयांचे नुकसान ..!

- Advertisement -
- Advertisement -

संतोष साळसकर | सहसंपादक : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील देवगड तालुक्यातल्या जामसंडे येथील भगवती ट्रेडर्स या दुकानाला मध्यरात्री १२ च्या दरम्यान अचानक आग लागल्यामुळे दुकानामधील वस्तू आगीच्या भक्षस्थानी जळून खाक झाल्याने लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे. या घटनेची माहिती मिळताच आगीवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी लगतच्या ग्रामस्थांनी तसेच पटेल बंधूनी घटनास्थळी धाव घेत आगीवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी आटोकाट प्रयत्न केले परंतु आगीने रौद्ररूप धारण केल्यामुळे विनोद पटेल दुकानातील सामानांचे मोठे नुकसान झाले आहे. मात्र आगीचे कारण नेमके अद्यापही समजू शकले नाही. मालक पटेल हे नेहमीप्रमाणे रात्री ८ वाजण्याच्या सुमारास दुकान बंद करून घरी गेले रात्री सव्वा बाराच्या सुमारास भगवती ट्रेडर्स दुकानाच्या वरील मजल्यावरील रहिवाशी यांनी दुकानांमध्ये आग लागल्याची माहिती दिली मात्र दुकानाच्या ग्रीलमध्ये पाण्याच्या टाक्या कलर सामान असल्यामुळे आत मध्ये जाणे शक्य होत नसल्याने पटेल बंधू येईपर्यंत आगीने रौद्ररूप धारण केले होते घटनेची माहिती नगरपंचायत प्रशासनाला मिळतात नगरपंचायतीचे कर्मचारी अग्निशमन बंबासह घटनास्थळी दाखल झाले व आगीवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी शर्तीचे प्रयत्न केले परंतु विनोद पटेल यांच्या हार्डवेअर मध्ये असलेल्या बऱ्याच वस्तूंनी पेठ घेतल्यामुळे पटेल यांचे लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे.

घटनेची माहिती मिळतात नगरसेवक बुवा तारी, विशाल मांजरेकर स्थानिक व्यापारी पटेल बंधू तसेच आजूबाजूच्या ग्रामस्थांनी घटनास्थळी धाव घेत आगेवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी शर्तीचे प्रयत्न केले असले तरी विनोद पटेल यांचे लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

संतोष साळसकर | सहसंपादक : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील देवगड तालुक्यातल्या जामसंडे येथील भगवती ट्रेडर्स या दुकानाला मध्यरात्री १२ च्या दरम्यान अचानक आग लागल्यामुळे दुकानामधील वस्तू आगीच्या भक्षस्थानी जळून खाक झाल्याने लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे. या घटनेची माहिती मिळताच आगीवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी लगतच्या ग्रामस्थांनी तसेच पटेल बंधूनी घटनास्थळी धाव घेत आगीवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी आटोकाट प्रयत्न केले परंतु आगीने रौद्ररूप धारण केल्यामुळे विनोद पटेल दुकानातील सामानांचे मोठे नुकसान झाले आहे. मात्र आगीचे कारण नेमके अद्यापही समजू शकले नाही. मालक पटेल हे नेहमीप्रमाणे रात्री ८ वाजण्याच्या सुमारास दुकान बंद करून घरी गेले रात्री सव्वा बाराच्या सुमारास भगवती ट्रेडर्स दुकानाच्या वरील मजल्यावरील रहिवाशी यांनी दुकानांमध्ये आग लागल्याची माहिती दिली मात्र दुकानाच्या ग्रीलमध्ये पाण्याच्या टाक्या कलर सामान असल्यामुळे आत मध्ये जाणे शक्य होत नसल्याने पटेल बंधू येईपर्यंत आगीने रौद्ररूप धारण केले होते घटनेची माहिती नगरपंचायत प्रशासनाला मिळतात नगरपंचायतीचे कर्मचारी अग्निशमन बंबासह घटनास्थळी दाखल झाले व आगीवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी शर्तीचे प्रयत्न केले परंतु विनोद पटेल यांच्या हार्डवेअर मध्ये असलेल्या बऱ्याच वस्तूंनी पेठ घेतल्यामुळे पटेल यांचे लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे.

घटनेची माहिती मिळतात नगरसेवक बुवा तारी, विशाल मांजरेकर स्थानिक व्यापारी पटेल बंधू तसेच आजूबाजूच्या ग्रामस्थांनी घटनास्थळी धाव घेत आगेवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी शर्तीचे प्रयत्न केले असले तरी विनोद पटेल यांचे लाखो रुपयांचे नुकसान झाले आहे.

error: Content is protected !!