26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

आमदार वैभव नाईक यांच्या हस्ते कु. तन्वी म्हाडगुत हिचा सत्कार ; १२ वीच्या परीक्षेत कु. तन्वी हिचा जिल्ह्यात प्रथम क्रमांक.

- Advertisement -
- Advertisement -

मालवण | प्रतिनिधी : बारावी परीक्षा २०२४ च्या निकालात, सिंधुदुर्ग जिल्ह्यात प्रथम आलेली कट्टा येथील रहिवासी आणि ओरोसच्या डॉन बाॅस्को कॉलेजची विद्यार्थिनी कु. तन्वी म्हाडगुत हिचा आज आमदार वैभव नाईक यांच्या हस्ते शाल, श्रीफळ पुष्पगुच्छ आणि सन्मानपत्र देऊन सत्कार करण्यात आला. यावेळी कु. तन्वी हिच्या मातोश्री शीतल म्हाडगुत आणि बहीण, तसेच दर्शन म्हाडगुत, वंदेश ढोलम, शेखर रेवडेकर, बाबू टेंबुलकर, राजू गावडे उपस्थित होते.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

मालवण | प्रतिनिधी : बारावी परीक्षा २०२४ च्या निकालात, सिंधुदुर्ग जिल्ह्यात प्रथम आलेली कट्टा येथील रहिवासी आणि ओरोसच्या डॉन बाॅस्को कॉलेजची विद्यार्थिनी कु. तन्वी म्हाडगुत हिचा आज आमदार वैभव नाईक यांच्या हस्ते शाल, श्रीफळ पुष्पगुच्छ आणि सन्मानपत्र देऊन सत्कार करण्यात आला. यावेळी कु. तन्वी हिच्या मातोश्री शीतल म्हाडगुत आणि बहीण, तसेच दर्शन म्हाडगुत, वंदेश ढोलम, शेखर रेवडेकर, बाबू टेंबुलकर, राजू गावडे उपस्थित होते.

error: Content is protected !!