26.1 C
Mālvan
Monday, July 15, 2024
IMG-20240531-WA0007

विरोधी पक्षाच्या महिला सरपंचांना आमदार वैभव नाईक यांनी दिला विकास कामाच्या भूमीपूजनाचा सन्मान..!

- Advertisement -
- Advertisement -

कुडाळ | देवेंद्र गावडे : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील कुडाळ मालवण विधानसभा मतदार संघाचे आमदार वैभव नाईक यांनी कवठी गावातील गावकरवाडी येथे साकव बांधण्यासाठी ४५ लाख रु. मंजूर केले असून या कामाचे भूमिपूजन विरोधी पक्षाच्या महिला सरपंच स्वाती करलकर यांच्या हस्ते श्रीफळ वाढवून करण्यात आले. कवठी गावातील सरपंच विरोधी पक्षाच्या आहेत तर उपसरपंच सहित बहुसंख्य सदस्य शिवसेनेचे आहेत. सरपंच विरोधी पक्षाच्या असल्या तरी यानिमित्ताने महिलांना सन्मान देण्याचा आदर्श आमदार वैभव नाईक यांनी घालून दिला आहे. सर्वांना सोबत घेऊन गावचा विकास करण्याच्या आ. वैभव नाईक यांच्या या कार्यप्रणालीबद्दल ग्रामस्थांनी समाधान व्यक्त केले.

त्याचबरोबर आ. वैभव नाईक यांनी बजेट २०२०-२१ अंतर्गत कवठी अशांतवाडी रस्ता खडीकरण डांबरीकरण करणे यासाठी २२ लाख रु. निधी मंजूर केला आहे. या कामाचे देखील भूमिपूजन करण्यात आले. याप्रसंगी कवठी सरपंच स्वाती करलकर, उपसरपंच ऋतुजा खडपकर, माजी सरपंच रुपेश वाडयेकर, ग्रा. पं. सदस्य नंदकिशोर वाडयेकर, ममता वाडयेकर, उपविभागप्रमुख मंगेश बांदेकर, माजी उपसरपंच अरुण परुळेकर, शाखा प्रमुख गोपाळ कवठकर, अमृता पार्सेकर, दिलीप परुळेकर, रमेश परुळेकर, महादेव पावसकर,राजन खोबरेकर, रवींद्र गोडकर, सुरेश कवठकर, शरद कवठकर, संतोष वाडयेकर, महेश वाडयेकर, लवू वाडयेकर, प्रशांत बांदेकर, अनिल चिंचकर, आनंद परुळेकर, दादा गुरव,एकनाथ बांदेकर, दीपक सांगवे, प्रवीण वाडयेकर, रुपेश खडपकर, दामोदर करलकर, मधुकर खडपकर, सुहास परुळेकर, गणपत शिरगांवकर आदी ग्रामस्थ उपस्थित होते.

ad velankani
- Advertisement -
ताज्या बातम्या
- Advertisement -
संबंधित बातम्या
- Advertisement -

Leave a reply

Please enter your comment!
Please enter your name here

कुडाळ | देवेंद्र गावडे : सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील कुडाळ मालवण विधानसभा मतदार संघाचे आमदार वैभव नाईक यांनी कवठी गावातील गावकरवाडी येथे साकव बांधण्यासाठी ४५ लाख रु. मंजूर केले असून या कामाचे भूमिपूजन विरोधी पक्षाच्या महिला सरपंच स्वाती करलकर यांच्या हस्ते श्रीफळ वाढवून करण्यात आले. कवठी गावातील सरपंच विरोधी पक्षाच्या आहेत तर उपसरपंच सहित बहुसंख्य सदस्य शिवसेनेचे आहेत. सरपंच विरोधी पक्षाच्या असल्या तरी यानिमित्ताने महिलांना सन्मान देण्याचा आदर्श आमदार वैभव नाईक यांनी घालून दिला आहे. सर्वांना सोबत घेऊन गावचा विकास करण्याच्या आ. वैभव नाईक यांच्या या कार्यप्रणालीबद्दल ग्रामस्थांनी समाधान व्यक्त केले.

त्याचबरोबर आ. वैभव नाईक यांनी बजेट २०२०-२१ अंतर्गत कवठी अशांतवाडी रस्ता खडीकरण डांबरीकरण करणे यासाठी २२ लाख रु. निधी मंजूर केला आहे. या कामाचे देखील भूमिपूजन करण्यात आले. याप्रसंगी कवठी सरपंच स्वाती करलकर, उपसरपंच ऋतुजा खडपकर, माजी सरपंच रुपेश वाडयेकर, ग्रा. पं. सदस्य नंदकिशोर वाडयेकर, ममता वाडयेकर, उपविभागप्रमुख मंगेश बांदेकर, माजी उपसरपंच अरुण परुळेकर, शाखा प्रमुख गोपाळ कवठकर, अमृता पार्सेकर, दिलीप परुळेकर, रमेश परुळेकर, महादेव पावसकर,राजन खोबरेकर, रवींद्र गोडकर, सुरेश कवठकर, शरद कवठकर, संतोष वाडयेकर, महेश वाडयेकर, लवू वाडयेकर, प्रशांत बांदेकर, अनिल चिंचकर, आनंद परुळेकर, दादा गुरव,एकनाथ बांदेकर, दीपक सांगवे, प्रवीण वाडयेकर, रुपेश खडपकर, दामोदर करलकर, मधुकर खडपकर, सुहास परुळेकर, गणपत शिरगांवकर आदी ग्रामस्थ उपस्थित होते.

error: Content is protected !!